มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตร้อยเอ็ด ขอแสดงความยินดีกับศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบัน เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง บรรจุและแต่งตั้งเป็นผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาฯ รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาฯ ผู้อำนวยการสถานศึกษาและรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ซึ่งเป็นศิษย์สาขาบริหารการศึกษา มมร.วิทยาเขตร้อยเอ็ด
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127887.jpg)
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127890-1-1024x727.jpg)
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127889-1-1024x727.jpg)
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127888.jpg)
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127889.jpg)
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127890.jpg)
![](https://rec.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/127891.jpg)